พิธีเปิดขยะเปียกลดโลกร้อน |
![Responsive image](./system_files/208/5013d70157ed32a8ab68d7c3d0f56d24.jpg) |
16 พฤศจิกายน 2565เวลา 09.25 น. นายสมศักดิ์ ต้นเชื้อ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลพนา ประธานในพิธีเปิดโครงการถังขยะเปียกลดโลกร้อนขององค์การบริหารส่วนตำบลพนา ตามนโยบายรัฐบาลและกระทรวงมหาดไทย ประจำปีงบประมาณ 2566 โดยมีนางยุวะดี ชะโน รองนายกองค์การบริหารส่วนตำบลพนา กล่าวรายงาน พร้อมคณะผู้บริหาร สมาชิกสภาฯ หัวหน้าส่วน ประชาชนเข้าร่วมอบรม |
|
โพสเมื่อ : 16 พ.ย. 2565 |
|
|