มอบนโยบายเรื่องการปลูกจิตสำนึกหีือสร้างวัฒนธรรมให้เเก่องค์กร |
![Responsive image](./system_files/208/1763c0f90a3da6f2354480361bb2c89c.jpg) |
20 มีนาคม 2566 เวลา 08.30 น. ภายหลังเสร็จสิ้นกิจกรรมเคารพธงชาติ นายสมศักดิ์ ต้นเชื้อ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลพนา ได้มอบนโยบายเรื่องการแปลูกจิตสำนึกหรือการสร้างวัฒนธรรมให้พนักงานส่วนตำบล พนักงานจ้างตามภารกิจ เเละเจ้าหน้าที่ทุกคน ในการปฏิบัติหน้าโดยการปฏิเสธการรับของขวัญและของกำนันทุกชนิดจากการปฏิบัติหน้าที่ |
|
โพสเมื่อ : 20 มี.ค. 2566 |
|
|