ประชุมการจัดเตรียมงานวันผู้สูงอายุ |
![Responsive image](./system_files/208/0447cdde1c07c887a1b80bb82e4b5b35.jpg) |
เวลา 10.00 น. นายสมศักดิ์ ต้นเชื้อ นายกองค์การบริหารส่วนตำบลพนา ร่วมประชุมปรึกษาหารือเกี่ยวกับการจัดกิจกรรมวันผู้สูงอายุ วันสงกรานต์ ร่วมกับผู้นำชุมชน ส่วนราชการที่เกี่ยวข้อง และเจ้าหน้าที่ อบต.พนา ผลการประชุมจัดให้มีกิจกรรมวันผู้สูงอายุขึ้นในวันที่ 13 เมษายน 2566 ณ วนอุทยานดอนเจ้าปู่เเละจากข้อเสนอเเนะในที่ประชุมประเด็นต่างๆจะมีการนำไปปรับปรุงพัฒนาการดำเนินงานในครั้งนี้ |
|
โพสเมื่อ : 05 เม.ย. 2566 |
|
|